Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bình Gia / X. Quang Trung / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Quang Trung, Huyện Bình Gia
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán đất Lô Góc KĐT An Phú - An Khánh, P. An Phú, TP. Thủ Đức
18.2 tỷ • 96m²
189.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
5
Bán nhà mặt tiền đường Thái Văn Lung, P.2, Vũng Tàu
16.9 tỷ • 100m²
169 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG, P4, TPVT
11.7 tỷ • 131.6m²
88.91 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
🌟 BÁN ĐẤT ĐẸP NAM THỌ – SƠN TRÀ – ĐÀ NẴNG 🌟
5.8 tỷ • 81m²
71.6 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Tư Đình -Long Biên: DT 31m2 – Giá 5.85 tỷ (nhà xây mới 5 tầng).
5.85 tỷ • 31m²
188.71 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
5
Chốt ngay toà CHDV đẹp gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
13.5 tỷ • 100m²
135 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
Bán nhà hẻm Đinh Công Tráng, TP. Kon Tum
1.3 tỷ • 113m²
11.5 tr./m²
Kon Tum, Tp. Kon Tum, P. Duy Tân

Bán
3
Bán Nhà Mặt Hẻm Xe Hơi - Phường 13, Quận 10 - 7PN - 13.5 Tỷ
13.5 tỷ • 64m²
210.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 13