Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bình Gia / X. Thiện Thuật / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Thiện Thuật, Huyện Bình Gia
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🔥 CHÀO BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN – KHÁI TÂY 2 🔥
3.05 tỷ • 82m²
37.2 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
5
Bán Biệt Thự Bicosi Phường Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An
6.25 tỷ • 150m²
41.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
7
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – 3 PHÒNG NGỦ – THỔ CƯ HOÀN CÔNG
2.88 tỷ • 57m²
50.53 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
Bán nhà gác lở còn mới hẻm cạn Thành Thái, Thành phố biển Quy Nhơn.
1.7 tỷ • 52m²
32.69 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
6
Nhà cấp 4 mới - Phong Nẫm - Phan Thiết, Bình Thuận
1.29 tỷ • 82.3m²
15.67 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
10
Nhà 3 mê
4.85 tỷ • 57m²
85.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thạch Thang

Bán
5
🌟 Thăng Long House – Giải Pháp Hoàn Hảo Cho Cuộc Sống Tiện Nghi và Bình Yên 🌟
1.5 tỷ • 70m²
21.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
4
Nhà 2 Tầng Mới Hoàn Thiện Kiệt Ô Tô 86 Lê Ngô Cát - Thuỷ Xuân, Thuận Hoá, TP Huế
2.39 tỷ • 120m²
19.92 tr./m²
Huế, Q. Thuận Hóa, P. Thuỷ Xuân