Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bình Gia / X. Hồng Phong / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Hồng Phong, Huyện Bình Gia
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
MT LÊ ĐẠI HÀNH, KDC HÙNG VƯƠNG, PHAN THIẾT
3.9 tỷ • 100m²
39 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
4
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN AN THẠNH 36, THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG
2.5 tỷ • 120.3m²
20.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Thạnh

Bán
2
🏡 **CẦN BÁN NHÀ C4 KIỆT BIỂN MỸ KHÊ** 🌊
2.15 tỷ • 60m²
35.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
2
BÁN LÔ ĐẤT RẺ GẦN KCN PHƯỚC ĐÔNG, GÒ DẦU, TÂY NINH
460 tr. • 125m²
3.68 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Thanh Phước

Bán
6
NHÀ SÁT HẺM XE TẢI – XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH – 3 TẦNG – 52M2 – 4PN – 6.8 TỶ
6.8 tỷ • 52m²
130.77 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
Nhà trệt Lê Văn Bì, An Thới, Bình Thủy
3.55 tỷ • 112m²
31.7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
6
Căn hộ "Du thuyền" Vega Alaric Phường 10 Thành Phố Vũng Tàu Mở Bán – Chỉ từ 2,9 tỷ/căn
2.9 tỷ • 45m²
64.44 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
6
Bán nhà đường số 8, P11, Quận Gò Vấp
4.98 tỷ • 41m²
121.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11