Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bình Gia / X. Hưng Đạo / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Hưng Đạo, Huyện Bình Gia
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhanh tay chốt ngay nhà mặt tiền Lê Đại Hành, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 100m²
80 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Phát

Bán
5
BÁN NHÀ TRỆT MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VIẾT XUÂN, P. TRÀ AN, Q. BÌNH THỦY, CẦN THƠ
1.72 tỷ • 106m²
16.23 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Trà An

Bán
3
Lô góc xây nhà siêu đẹp, thoáng mát tại tổ 7 An Dương, Hải Phòng
1.63 tỷ • 50.4m²
32.34 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Lê Lợi

Bán
9
Nhà 1 Trệt 2 Lầu KDC Cao Cấp tại Bình Chuẩn - Thuận An
3.9 tỷ • 60m²
65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
3
Lô đất mặt tiền đường Trường Sa – TT Nam Phước – gần Sát quốc Lộ 1A – 153m2
3.3 tỷ • 153m²
21.57 tr./m²
Quảng Nam, H. Duy Xuyên, Tt. Nam Phước

Bán
12
❌HOT❌ ☘☘☘ BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA - KDC HỒNG PHÁT
9.99 tỷ • 90m²
111 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
5
Bán căn nhà cấp 4 có 2 phòng ngủ Lái Thiêu, Bình Dương
3.55 tỷ • 144m²
24.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Lái Thiêu

Bán
7
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG NƠ TRANG LONG – FULL NỘI THẤT SANG TRỌNG
10.6 tỷ • 90m²
117.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam