Nhà đất bán / Bắc Ninh / Tx. Thuận Thành / P. An Bình / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường An Bình, Thị Xã Thuận Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🔥 SIÊU HOT - ĐẤT ĐÔNG TẢO, KHOÁI CHÂU - TÀI CHÍNH DƯỚI 2 TỶ 🔥
1.1 tỷ • 60m²
18.33 tr./m²
Hưng Yên, H. Khoái Châu, X. Đông Tảo

Bán
7
Bán Nhà Trung Tâm P. Quang Vinh - Biên Hoà - Đồng Nai
2.55 tỷ • 44m²
57.95 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Quang Vinh

Bán
7
Bán căn nhà đúc 3 tầng khu trung tâm P 16, Gò Vấp
5.6 tỷ • 57.6m²
97.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
3
BÁN NHÀ HẺM ÔTÔ ĐƯỜNG BÌNH GIÃ, PHƯỜNG 8, VŨNG TÀU
5.4 tỷ • 49m²
110.2 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
3
1000m đất quy hoạch thổ cư sổ riêng thuộc thôn Bình An - xã Hàm Chính
730 tr. • 1000m²
0.73 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
6
Nhà hẻm Bùi Hữu Nghĩa – P. Bửu Hòa, Biên Hòa
2.85 tỷ • 66.4m²
42.92 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa

Bán
4
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU VÕ VĂN KIỆT, PHÚ THUỶ, PHAN THIẾT
8.7 tỷ • 112m²
77.68 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
5
Cần BÁN nhà mặt tiền kinh doanh tại 53 Hà Thị Đát (gần Cầu Xéo cũ), Tân Sơn Nhì, Tân Phú.
12.5 tỷ • 86m²
145.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tân Sơn Nhì