Nhà đất bán / Bắc Ninh / Tx. Thuận Thành / X. Đình Tổ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đình Tổ, Thị Xã Thuận Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Căn hộ TT Bách Khoa lô góc siêu đẹp, 70m2, giá chỉ 4.05 tỷ – Cực hiếm!
4.05 tỷ • 43m²
94.19 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN VĂN TIẾN DŨNG – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 10.5m 🔥
6.15 tỷ • 100m²
61.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
7
BÁN NHÀ LẦU LỬNG 72m2 - P. QUANG VINH CŨ, BIÊN HÒA
2.95 tỷ • 72m²
40.97 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Quang Vinh

Bán
6
Bán nhà 1 trệt 1 lầu trung tâm Phường 1 , TP Tân An , Long An
1.98 tỷ • 40m²
49.5 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 1

Bán
4
Bán lô đất nhà vườn biệt thự Núi Voi, Cao Ngạn
3.8 tỷ • 1800m²
2.11 tr./m²
Thái Nguyên, Tp. Thái Nguyên, X. Cao Ngạn

Bán
4
SIÊU PHẨM NHÀ 3 TẦNG - CÁCH ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN THOẠI 30M
9 tỷ • 91m²
98.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Đông

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Ngõ 331 Đ. Bát Khối -Long Biên: DT 36m2 – Giá 5.95 tỷ (nhà xây mới 5 tầng).
5.95 tỷ • 36m²
165.28 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
6
Bán nhà gác đúc kiệt Dũng Sĩ Thanh Khê, Đà Nẵng
2.05 tỷ • 32m²
64.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây