Nhà đất bán / Bắc Ninh / Tx. Thuận Thành / P. Thanh Khương / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Thanh Khương, Thị Xã Thuận Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN ĐẤT TẶNG DÃY TRỌ - 2 MẶT KIỆT Ô TÔ ĐỖ - 1P RA BIỂN - DÒNG TIỀN - ĐẦU TƯ
4.8 tỷ • 92m²
52.17 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
3
2 LÔ ĐẤT ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA AN PHÚ ĐÔNG 27, Q12
3.85 tỷ • 71m²
54.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. An Phú Đông

Bán
3
Bán nhà sổ hồng riêng Tân Đông Hiệp, Dĩ An
2.6 tỷ • 65m²
40 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Công Trứ, Hai Bà Trưng - 38m2, 4 Tầng, Mặt Tiền 2.6m, Giá 25.9 Tỷ
25.9 tỷ • 38m²
681.58 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
8
Bán Biệt thư góc 2 mặt tiền (1 trệt ,2 lầu) đường Hùng Vương - trung tâm TP Bà Rịa
6 tỷ • 200m²
30 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
5
NHÀ 4 TẦNG HẺM XE HƠI THẲNG 1 TRỤC, P25 BÌNH THẠNH – 40M2 – CHỈ 8 TỶ.
8 tỷ • 40m²
200 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25
Bán
9
Nhà 51.8m², 4PN, 3WC, 2 lầu, sân trước & sau, ban công thoáng, khu an ninh, gần tiện ích, sổ hồng hoàn công!
4.6 tỷ • 52m²
88.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT KDC RẠNG ĐÔNG – XÃ HÀM LIÊM – HÀM THUẬN BẮC – BÌNH THUẬN
960 tr. • 100m²
9.6 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm