Nhà đất bán / Bắc Ninh / Tx. Thuận Thành / P. Song Hồ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Song Hồ, Thị Xã Thuận Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
CẦN BÁN CĂN NHÀ VƯỜN GẦN HỒ EA KAO
1.09 tỷ • 400m²
2.71 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao

Bán
5
BÁN NHÀ 2 TẦNG TRUNG TÂM Q3- CON ĐƯỜNG TƠ LỤA LÊ VĂN SỸ-SẦM UẤT NGÀY ĐÊM - HẺM 4M THÔNG - KINH DOANH ONLINE TỐT - 5.5 TỶ
5.5 tỷ • 34m²
161.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 14

Bán
6
⭐⭐ MUA ĐẤT THỔ CƯ + TẶNG NHÀ CẤP 4 TÂN TRỤ, LONG AN
1.9 tỷ • 518m²
3.67 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Bình Lãng

Bán
1 Lô Nền Duy Nhất Giá Đầu Tư Xã Phú Đông, Nhơn Trạch
1 tỷ • 84m²
11.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Đông

Bán
3
Bán căn hộ DIC Phoenix 3PN tầng cao, view biển đẹp - Đã có sổ
4.5 tỷ • 99m²
45.45 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Nguyễn An Ninh

Bán
3
Bán toà CHDV gần Võ Nguyên Giáp, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
14.2 tỷ • 90m²
157.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
8
Bán nhà đường Trương Công Định, P.7, Vũng Tàu
7.9 tỷ • 60m²
131.67 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
3
Bán Gấp Đất Mặt tiền Ngay Cổng KDL Đại Nam.
16 tỷ • 567m²
28.22 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp An