Nhà đất bán / Bắc Ninh / Tx. Thuận Thành / P. Hồ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Hồ, Thị Xã Thuận Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ AN PHÚ – CÁI RĂNG, CẦN THƠ
1.2 tỷ • 67m²
17.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Ba Láng

Bán
5
7.2 TỶ – NHÀ 4 TẦNG BTCT – HXH THÔNG – KHU PHAN XÍCH LONG – CÔ GIANG PHÚ NHUẬN
7.2 tỷ • 30m²
240 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 2

Bán
4
Bán căn hộ Vtcenter 93 lê lợi vị trí trung tâm thành phố Vũng Tàu
2.9 tỷ • 76m²
38.16 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Nguyễn An Ninh

Bán
6
🔥 BÁN NHÀ 2 TẦNG SIÊU HOT - GẦN CẦU RỒNG - ĐÀ NẴNG 🔥
3.1 tỷ • 33.2m²
93.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
Đất kinh dương vương
11.7 tỷ • 198m²
59.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
7
Cần bán nhà gấp 1 trệt 1 lầu Tân Uyên Bình Dương
1.95 tỷ • 70m²
27.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
3
Sỡ hữu ngay căn nhà mặt phố Lê Đình Dương, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 33m²
181.82 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
5
Bán nhà trung tâm Đà Nẵng
5.35 tỷ • 55m²
97.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu