Nhà đất bán / Bắc Ninh / Tx. Thuận Thành / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Xã Thuận Thành, Tỉnh Bắc Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
🌟🏡 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN HẺM Ô TÔ - LÊ LỢI - 100m2 CHỈ 5.3 TỶ 💥📞
5.3 tỷ • 100m²
53 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
4
GIẢM 110 triệu Bán đất rẻ gần đường Liên Huyện 200m, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An
1.88 tỷ • 73.1m²
25.72 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
3
Chính chủ gửi bán căn nhà phố Mega Ruby 10,2 tỷ
10.2 tr. • 84m²
0.12 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
Lô đất mặt tiền Bế Văn Đàn, Hội An – 93m2 – 2 tỷ xx
2.4 tỷ • 93m²
25.81 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Hội An, P. Thanh Hà

Bán
3
Bán nền 135m2 đường B5 KDC Tân Phú, Cái Răng, Cần Thơ, giá 2.3 tỷ
2.3 tỷ • 135m²
17.04 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Tân Phú
Bán
3
Chính Chủ Bán Nhanh Nhà Centana Điền Phúc Thành Quận 9
7.3 tỷ • 255m²
28.63 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Lô đất mặt tiền Phù Đổng, Hòa Xuân - 101m2 - 3,3 tỷ
3.3 tỷ • 101m²
32.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
7
BÁN NHÀ GẦN LOTTE NGUYỂN VĂN LƯỢNG
5.59 tỷ • 47.5m²
117.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16