Nhà đất bán / Bắc Ninh / Tx. Thuận Thành / X. Mão Điền / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mão Điền, Thị Xã Thuận Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
8,3 TỶ - BÙI XƯƠNG TRẠCH - NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG Ô TÔ - KINH DOANH – FULL ĐỒ
8.3 tỷ • 36m²
230.56 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Khương Đình

Bán
4
NHÀ 4 TẦNG ĐƯỜNG 61 P.THẢO ĐIỀN Q2 - Chỉ 9,88 TỶ TL
9.88 tỷ • 66m²
149.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền

Bán
9
CẦN BÁN CĂN NHÀ VƯỜN GẦN HỒ EA KAO
1.09 tỷ • 400m²
2.71 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA GẦN SÂN BAY LONG THÀNH – CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO!
9 tỷ • 1000m²
9 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Long An

Bán
5
Chốt ngay nhà đẹp gần đường 2 tháng 9 và khu thể thao Tiên Sơn, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 80m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
2
CHỦ GỬI 1 trệt 1lầu đường Lò Lu .Cạnh khu Đô Thị Đông Tăng Long . P Trường Thạnh q9
4.45 tỷ • 87m²
51.15 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
4
Bán 2 lô đất liền kề mặt tiền nhựa Nguyễn Quang Đại Phường 5, Tp. Tân An
1.45 tỷ • 81.7m²
17.75 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
3
Chính chủ cần bán lô đất 100m2, hướng Tây Bắc, đường 16.5m tại khu đô thị Nam Vĩnh Yên, giá chỉ 3.85 tỷ
3.85 tỷ • 100m²
38.5 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù