Nhà đất bán / Bắc Ninh / Tx. Thuận Thành / X. Hoài Thượng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Hoài Thượng, Thị Xã Thuận Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN TÒA CĂN HỘ 7 TẦNG – THU NHẬP ỔN ĐỊNH 65TR/THÁNG
25.2 tỷ • 102m²
247.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
7
NHÀ LẦU MỚI ĐẸP 3 PHÒNG NGỦ GẦN CHỢ AN THỚI
1.95 tỷ • 48m²
40.63 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
4
Bán nhà mặt tiền hẻm kinh doanh sầm uất đường Trương Công Định thông Huyền Trân Công Chúa, P.8, Vũng Tàu
5.68 tỷ • 46m²
123.48 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
5
Bán Nhà KP. Hiệp Thạnh, Phường Hiệp Ninh, TP. Tây Ninh
1.8 tỷ • 145m²
12.41 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. Hiệp Ninh

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp giá rẻ gần biển Thanh Bình và cầu Thuận Phước, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 51.6m²
58.14 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thanh Bình

Bán
🌟 THE GLOBAL CITY - CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING
12 tỷ • 100m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
7
NHÀ MỚI 100% – 1 TRỆT 1 LẦU – GẦN CHỢ PHÚ THỌ – TRẢNG DÀI – BIÊN HÒA
4.2 tỷ • 145m²
28.97 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
BÁN ĐẤT ĐẸP GẦN ỦY BAN MỸ YÊN
2 tỷ • 175m²
11.43 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Mỹ Yên