Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Thành / Tt. An Châu / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn An Châu, Huyện Châu Thành
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
Cần Bán/Giá Cho Thuê: Biệt Thự Sang Trọng Tại Cao Đức Lân - Thủ Đức!
58 tỷ • 200m²
290 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
5
Bán đất rẻ vị trí đẹp gần đường Nguyễn Du 50m, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An
4.25 tỷ • 85m²
50 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
5
LÔ ĐẤT BIỂN DIỆN TÍCH LỚN – GIÁ SIÊU TỐT
1.35 tỷ • 250m²
5.4 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, X. Tam Xuân

Bán
Bán đất gần cổng chào KP. 4, P. Hắc Dịch, TP. Phú Mỹ, BRVT
6 tỷ • 750m²
8 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Phú Mỹ, P. Hắc Dịch

Bán
4
339m2 đất TP Bến Cát mà giá chỉ 3,6tr/m2 , trung tâm của 4 KCN lớn
1.23 tỷ • 339m²
3.61 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Chánh Phú Hòa

Bán
5
Cần Bán Nhanh , Căn Nhà Vườn Nghỉ Dưỡng , Ngay Mặt Sông Lớn
8.5 tỷ • 2800m²
3.04 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Khánh

Bán
3
Đất nền
1.05 tỷ • 64.4m²
16.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình

Bán
2
BÁN NHÀ 3 MÊ NGUYÊN NGAY CẦU CHỮ Y, CHỢ HOA LƯ P. ĐỐNG ĐA
3.05 tỷ • 41m²
74.39 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa