Nhà đất bán / An Giang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh An Giang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN NHÀ GIÁ RẺ PHÚ HÀI – 1 TRỆT 1 GÁC – MẶT TIỀN RỘNG, Ở NGAY – CHỈ 650 TRIỆU
650 tr. • 35.5m²
18.31 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Hài

Bán
8
Nhà biệt thự khu vực Đại An, P9, Tp. Vũng Tàu, nay là TPHCM
18.7 tỷ • 170m²
110 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9
Bán
3
Chính Chủ Bán Gấp Nhà Phường Linh Chiểu Thành Phố Thủ Đức 77m2 Giá 5.2 tỷ
5.2 tỷ • 77m²
67.53 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Chiểu

Bán
5
Bán Nhà Đường Đặng Văn Bi, Thủ Đức - Gần Trung Tâm VNVC, Sổ Hồng Riêng
3.1 tỷ • 40m²
77.48 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Thọ

Bán
LÔ ĐẤT BIỆT THỰ AN HƯNG
9.35 tỷ • 311.8m²
30 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. An Hưng

Bán
3
Bán đất sổ đỏ – Đông dư – 56m2 – 2.9tỷ.
2.9 tỷ • 56m²
51.79 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
7
Nhà Ngay Cây Xăng Tân Kim Cần Giuộc, Long An
980 tr. • 36m²
27.22 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc
Bán
Chính chủ bán lô góc Q24 Centana Điền Phúc Thành Quận 9 – Tiềm năng tăng giá cao!
8.24 tỷ • 111m²
74.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường