Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tịnh Biên / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Xã Tịnh Biên, Tỉnh An Giang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
⚜ Đầu Tư Sinh Lời Cao - Bán Tòa Nhà Mặt Phố Lò Đúc 8 Tầng, 110m2, Mặt Tiền 6m, Thu Nhập 115 Triệu/Tháng, Giá 82 Tỷ ⚜
82 tỷ • 110m²
745.45 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác
Bán
5
Bán Căn Hộ 2 Phòng Ngủ Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai, Thạnh Mỹ Lợi, TP THủ Đức, Giá Từ 4,1 Tỷ
4.1 tỷ • 80m²
51.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
3
Bán đất
1.87 tỷ • 179m²
10.45 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
3
Lô 2 mặt tiền Nam Cầu Cẩm Lệ - 229m2 - 6 tỷ
6 tỷ • 229m²
26.2 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
🏆Chính chủ gửi bán đất Đường Cổ Mân Lan 2 dt90m2 Giá 4ty090 tl nhẹ
4.09 tỷ • 90m²
45.44 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
4
Đất & nhà vườn nghỉ dưỡng ven sông Sài Gòn, Bình Mỹ, Củ Chi
36 tỷ • 4387m²
8.21 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Củ Chi, X. Bình Mỹ

Bán
5
Bán nhà 1 lầu hoàn công tại Phước Tú - Thanh Phú - Bến Lức
2.5 tỷ • 116m²
21.55 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thanh Phú

Bán
4
KẸT TIỀN CẦN BÁN GẤP NGUYÊN KHU ĐẤT 10HA
1 tr. • 10 ha
0 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Tân, X. Tân Phúc