Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tịnh Biên / P. An Phú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường An Phú, Thị Xã Tịnh Biên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán gấp nhà 1 trệt 2 lầu gần KCN Visip 3, Tân Uyên, Bình Dương – Giá chỉ 1 tỷ 8 – Sổ hồng riêng
1.6 tỷ • 72m²
22.22 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
8
BÁN NHÀ GẦN BIỂN NHA TRANG 3 TẦNG MỚI HOÀN THIỆN - 107M2 SÂN ĐỖ OTO RỘNG RÃI CHỈ 5,1 Tỷ
5.1 tỷ • 107.5m²
47.44 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hải

Bán
3
Mặt Tiền Kinh Doanh Đỉnh - Quận 1 - Tiện Xây Mới - 23m2 - 7.5 Tỷ
7.5 tỷ • 23m²
326.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 1, P. Cô Giang

Bán
6
BÁN NHÀ SIÊU PHẨM – FULL NỘI THẤT CAO CẤP – SỔ HỒNG HOÀN CÔNG
5.7 tỷ • 72m²
79.17 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
7
NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ TẠI KĐT HÀ QUANG 2
6 tỷ • 80m²
75 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
6
🔥 BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHẠM HÙNG – HÒA XUÂN, CẨM LỆ 🔥
8.2 tỷ • 108m²
75.93 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
BÁN NHÀ NGUYỄN ĐÌNH CHÍNH – NGUYỄN VĂN TRỖI, P.15, PHÚ NHUẬN
5.85 tỷ • 35.7m²
163.87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 15

Bán
6
Bán căn biệt thự mặt tiền ven sông Hàn ở đường Thăng Long, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
19.5 tỷ • 150m²
130 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam