Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tịnh Biên / X. Văn Giáo / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Văn Giáo, Thị Xã Tịnh Biên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán nhà MT Cư Xá Độc Lập, P. Tân Quý, Q. Tân Phú
9 tỷ • 60m²
150 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tân Quý

Bán
4
CƠ HỘI ĐẦU TƯ ĐẤT NỀN CỰC HOT TẠI ĐỒNG NAI : CHỈ 375 TRIỆU ĐỒNG
375 tr. • 1000m²
0.38 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, Tt. Dầu Giây

Bán
4
Cần bán nhanh lô góc 170m2, 2 mặt tiền tại khu đô thị Nam Vĩnh Yên 5-7 tỷ
6.8 tỷ • 170m²
40 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
7
Chính chủ cần bán vài lô đất tại Khu Nhà Ở Long Vân, Bình Lợi
1.1 tỷ • 90m²
12.22 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi

Bán
3
540 TRIỆU/NĂM– NHÀ TRỌ VIP 45 PHÒNG – KINH DOANH SẦM UẤT – 180M2 – 6.8 TỶ
6.8 tỷ • 180m²
37.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Lô góc 2 mặt tiền sau uỷ ban phường Hà An, Thị xã Quảng Yên
900 tr. • 74m²
12.16 tr./m²
Quảng Ninh, Tx. Quảng Yên, P. Hà An

Bán
3
Chủ Gấp Bán - Giảm Giá Còn 11.5 Tỷ Mặt Tiền Đường Song Hành
11.5 tỷ • 96m²
119.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long A

Bán
7
Cần bán căn S10923, diện tích 54,2m2; 1PN+; Spana Tower Đà Nẵng
3.65 tỷ • 54.2m²
67.42 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân