Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tịnh Biên / P. Tịnh Biên / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Tịnh Biên, Thị Xã Tịnh Biên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
MẶT TIỀN TRẦN QUANG DIỆU TRUNG TÂM BIỂN QUY NHƠN
3.9 tỷ • 42m²
92.86 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu

Bán
4
💥CẦN BÁN NHÀ MÊ LỠ Mặt tiền đường Vũ Đình Huấn, KHU HÀ THANH 1, Phường Đống Đa, TP. Quy Nhơn, Bình Định
2.65 tỷ • 44.3m²
59.82 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
4
Bán Đất KDC Kiến Á, Đường 12m, Gần Trục Đường 20m - Tiềm Năng Sinh Lời Cao
16.1 tỷ • 210m²
76.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
6
Bán Nhà Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh – Diện Tích 77,2m2, Giá 7,8 Tỷ
7.8 tỷ • 77m²
101.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 4, P. 14

Bán
Khu Thời Trang Trung Tâm Q.3 - Lê Văn Sỹ - Hẻm Xe Hơi - 4 Tầng BTCT
8.6 tỷ • 46m²
186.96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 11

Bán
7
HẠ GIÁ CẦN BÁN NHÀ MỚI KEN PHƯỜNG PHÚ THUỶ GẦN VÕ HỮU
2.05 tỷ • 85m²
24.12 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
3
Hàng hiếm ngon bổ rẻ nhất P Tân Hiệp, Biên Hoà
2.35 tỷ • 105m²
22.38 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
10
BÁN TÒA CĂN HỘ FULL DÒNG TIỀN – NGAY BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG - SIÊU PHẨM
17.9 tỷ • 88m²
203.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc