Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tịnh Biên / X. An Nông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã An Nông, Thị Xã Tịnh Biên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
NHÀ HẺM CHÍNH 55 PHAN ĐĂNG LƯU, PLEIKU
1.75 tỷ • 72.5m²
24.14 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Thống Nhất

Bán
🏡BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH HẺM THÔNG KINH DOANH TỐT GIÁ 5.8 TỶ🏡
5.8 tỷ • 46m²
126.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
3
Chính chủ cần bán lô đất 100m2, hướng Tây Bắc, đường 16.5m tại khu đô thị Nam Vĩnh Yên, giá chỉ 3.85 tỷ
3.85 tỷ • 100m²
38.5 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU NAM HÒA XUÂN – GẦN SÔNG THOÁNG MÁT – Giá 4,x tỷ
4.9 tỷ • 100m²
49 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
10
NHÀ TRỆT LỬNG MỚI ĐẸP - HẼM 5 VÕ TÁNH (GẦN CHỢ CÁI RĂNG), CÁI RĂNG, CẦN THƠ
1.65 tỷ • 21m²
78.57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình

Bán
4
Đất vườn Tân Thành, Thủ Thừa, Long An
550 tr. • 1000m²
0.55 tr./m²
Long An, H. Thủ Thừa, X. Tân Thành

Bán
8
Nhà mê mới đẹp hẻm 17 Lê Đình Chinh, P. Hoa Lư, Pleiku, Gia Lai
2.59 tỷ • 97.5m²
26.56 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Hoa Lư

Bán
4
Nhà Lầu gần Nguyễn Trung Trực - Quảng Trường - Mỹ Tho
1.69 tỷ • 60m²
28.17 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong