Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tịnh Biên / P. Nhà Bàng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Nhà Bàng, Thị Xã Tịnh Biên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà đẹp quốc lộ 13 Hiệp Bình Phước, giá 6,7 tỷ ( H914)
6.7 tỷ • 55m²
121.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
4
Chính chủ bán nhà phố 1 trệt 2 lầu đường xe hơi Phú Hữu 4,1 tỷ 53m2
4.1 tỷ • 53m²
77.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
9
SIÊU PHẨM TRƯỜNG THỌ - THỦ ĐỨC CHỦ HẠ GIÁ 500TR CHỈ CÒN 8.5T
8.5 tỷ • 60m²
141.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ

Bán
5
🌿 Bán Nền Đất Mặt Tiền Nhựa Trục Chính Đường 30/4 - Sa Bình, Long Đức, TP Trà Vinh 🌿
470 tr. • 129m²
3.64 tr./m²
Trà Vinh, Tp. Trà Vinh, X. Long Đức

Bán
5
Căn hộ PHÚ TÀI RESIDENCES 70m, 2PN, 2WC - QUY NHƠN
2 tỷ • 70m²
28.57 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Hải Cảng

Bán
7
NHÀ MỚI 1 LẦU HIỆN ĐẠI ĐƯỜNG Ô TÔ - ẤP 1, TRUNG AN, MỸ THO, TIỀN GIANG
1.75 tỷ • 80m²
21.88 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Trung An

Bán
6
KHAI THÁC TIỀM NĂNG KINH DOANH TẠI VINHOMES SMART CITY!
5 tỷ • 100m²
50 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Tây Mỗ

Bán
3
Bán gấp nhà mặt tiền đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8
15.8 tỷ • 233.1m²
67.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 7