Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tịnh Biên / P. Núi Voi / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Núi Voi, Thị Xã Tịnh Biên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà độc lập 183 phố Đình Đông
2.52 tỷ • 46m²
54.78 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Hàng Kênh

Bán
7
Bán Đất Nền Biệt Thự Liên Phường, Quận 9, Giá Từ 57 Triệu/m2 – View Công Viên, Đường 11-12m
13.6 tỷ • 200m²
68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
3
Bán nhà Phường BLAO, TP Bảo Lộc, Lâm Đồng
7 tỷ • 300m²
23.33 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Bảo Lộc, P. B'lao

Bán
4
Bán Đất Đường đx 74 - Định Hoà - Thủ Dầu Một - Bình Dương
4.8 tỷ • 452.3m²
10.61 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà

Bán
5
🏡 BÁN NHÀ 4 TẦNG MẶT TIỀN – LIÊN CHIỂU 🏡
9 tỷ • 92m²
97.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
12
Bán Nhà Mặt Tiền Quang Trung, Gò Vấp - Diện Tích 60m2, Giá 6.9 Tỷ TL
6.9 tỷ • 60m²
115 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
Cần bán nhà gác lửng đường nhựa 9m thuộc xã Long Phước, TP. Bà Rịa
2.1 tỷ • 180m²
11.67 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Long Phước
Bán
4
Chính chủ gửi bán nhà Mặt Tiền Đường Nguyễn Trung Nguyệt, P. Bình Trưng Đông
10 tỷ • 60m²
166.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Đông