Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tịnh Biên / P. Chi Lăng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Chi Lăng, Thị Xã Tịnh Biên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán nhà
2.95 tỷ • 56m²
52.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
4
Bán Nhà 5 Tầng Khu Vực Trung Tâm - Chợ Loong Toong - Đường Tô Hiến Thành
8.8 tỷ • 60m²
146.67 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Trần Hưng Đạo

Bán
Chính chủ Bán nhà phố Nguyễn Công Trứ, Sơn Trà, Đà Nẵng
169 tr. • 118m²
1.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
7
Bán Nhà 3 Mê Mặt Tiền Phường Quang Trung , trung tâm Tp. Quy Nhơn
5.5 tỷ • 80m²
68.75 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
Bán Siêu Phẩm Nhà Đẹp Hoà An, Cẩm lệ 2 tỷ 990
2.99 tỷ • 73m²
40.96 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
3
Chính Chủ gửi Bán Lô Đất Đường Số 1 Sổ Đỏ Xây Tự DO Diện Tích 61.5m2 Giá 3.12 Tỷ Sổ Sẵn Công Chứng
3.12 tỷ • 61m²
51.15 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ TẠI KDC KIỀU ĐÔNG - ĐẠI XUYÊN - PHÚ XUYÊN, HÀ NỘI
2.22 tỷ • 120m²
18.5 tr./m²
Hà Nội, H. Phú Xuyên, X. Đại Xuyên

Bán
6
Bán Căn Nhà Phố Siêu Đẹp - Kế Bên Emart Phan Văn Trị - kèm bộ ghế gỗ hiếm 1 tỷ - Phan Văn Trị, Phường An Nhơn
17.3 tỷ • 82.8m²
208.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5