Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tịnh Biên / P. Nhơn Hưng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Nhơn Hưng, Thị Xã Tịnh Biên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán Đất Gỡ Quy Hoạch Đại Học Văn Hóa - Quyết Định Văn Bản
8.9 tỷ • 104m²
85.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long A

Bán
8
BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – CƯ ÊBUR – CÁCH TRUNG TÂM TP. BUÔN MA THUỘT CHỈ 7KM
1.98 tỷ • 300m²
6.6 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
5
Bán Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills, Phường 10, Gò Vấp Hồ Chí Minh – Diện Tích 146.6m2, Giá 11.7 Tỷ!
11.7 tỷ • 146.6m²
79.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
5
Bán lô đất gần bên KĐT Mỹ Gia thuộc thôn Thái Thông 1 xã Vĩnh Thái giá 2.750 tỷ
2.75 tỷ • 99.5m²
27.64 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
3
BÁN LÔ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ DUẨN, TP. PHAN THIẾT
5.5 tỷ • 120m²
45.83 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
3
Bán cặp nền 180m2 đường số 3 KDC Đông Phú, Châu Thành, Hậu Giang
2.34 tỷ • 180m²
13 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, X. Đông Phú

Bán
4
💥CẦN BÁN NHÀ MÊ LỠ Mặt tiền đường Vũ Đình Huấn, KHU HÀ THANH 1, Phường Đống Đa, TP. Quy Nhơn, Bình Định
2.65 tỷ • 44.3m²
59.82 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
5
Bán Nhà 3 Tầng Trung Tâm Cột 2, Phường Hồng Hải – Hạ Long
4.35 tỷ • 31.2m²
139.42 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hồng Hải