Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tịnh Biên / P. Thới Sơn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Thới Sơn, Thị Xã Tịnh Biên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
🍀🍀BÁN NHÀ NỘI BỘ 2 Ô TÔ PHƯỜNG HẢI CẢNG TP QUY NHƠN
4.5 tỷ • 75.4m²
59.68 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Hải Cảng

Bán
Bán biệt thự khu Bình Minh, P.8, Vũng Tàu
16 tỷ • 127m²
125.98 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
5
Bán gấp 83m2 KDC Tân Mỹ xã Mỹ Lệ, huyện Cần Đước
950 tr. • 83m²
11.45 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Mỹ Lệ

Bán
Bất động sản đẩu tư dòng tiền cực tốt Tân Bình
45 tỷ • 156m²
288.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
6
NHÀ DÒNG TIỀN HOÀNG VĂN THÁI - KINH DOANH CCMN - 61M2 - 7 TẦNG - 18.9 TỶ
18.9 tỷ • 61m²
309.84 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Khương Trung

Bán
5
5 Tỷ 500 125m2 trục Chính sát Quốc lộ 1K
5.5 tỷ • 125m²
44 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
7
Bán nhà hẻm 242 Huỳnh Thúc Kháng, Pleiku
1.5 tỷ • 90m²
16.67 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Yên Đỗ

Bán
4
Bất động sản Long Biên-Bán nhà Thạch Cầu-Thạch Bàn–30m2–4.3tỷ (6 tầng).
4.3 tỷ • 30m²
143.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn