Nhà đất bán / An Giang / Tx. Tịnh Biên / X. An Cư / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã An Cư, Thị Xã Tịnh Biên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
52M2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG THUỴ KHUÊ - MẶT PHỐ 2 THOÁNG KINH DOANH SIÊU ĐỈNH
20.5 tỷ • 52m²
394.23 tr./m²
Hà Nội, Q. Tây Hồ, P. Thụy Khuê

Bán
3
ĐẤT NỀN THỊ TRẤN NGAN DỪA CHỈ 19 TRIỆU / M NGANG
350 tr. • 563.5m²
0.62 tr./m²
Bạc Liêu, H. Hồng Dân, Tt. Ngan Dừa

Bán
3
🍀🍀BÁN NHÀ TRỌ 3 TẦNG MẶT TIỀN PHƯỜNG NGÔ MÂY – SỔ HỒNG RIÊNG – GIÁ 7,3 TỶ
7.3 tỷ • 65m²
112.31 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ngô Mây

Bán
8
KHÔNG CÓ LÔ THỨ 2! – CƠ HỘI ĐẦU TƯ – GIÁ CỰC TỐT
285 tr. • 5000m²
0.06 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Thanh Bình

Bán
Căn biệt thự 2 mặt tiền gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
15 tỷ • 160m²
93.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
Mua ngay toà khách sạn gần sát sông Hàn và cầu Rồng tại Đà Nẵng
14 tỷ • 72m²
194.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
5
Mua ngay toà CHDV đẹp gần sát biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
18.5 tỷ • 142m²
130.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
6
Bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi đối diện nhà hàng ROSA PLACE
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú