Nhà đất bán / An Giang / H. An Phú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện An Phú, Tỉnh An Giang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
TÁI ĐỊNH CƯ HOÀ LONG, TP BÀ RỊA
2.45 tỷ • 87.5m²
28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Hoà Long

Bán
4
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu Gần Bưu Điện Bà Tri và KCN Visip 3, Bình Dương
1.8 tỷ • 70m²
25.71 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
7
3 Tỷ 1 TL Đất 45.6m2 Gần Chợ Đầu Mối Thủ Đức 900m
3.1 tỷ • 45.6m²
67.98 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Vĩnh Phú

Bán
3
Bán Nhà 1 trệt 3 lầu mặt tiền Trần Hoàng Na
14 tỷ • 105m²
133.33 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi

Bán
9
Bán nhà 2 tầng- Đường BÀU CẦU 26 - Hướng Đông Nam - KDC NAM CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 92m²
36.41 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
2
/-Chủ gửi Bán Lô Dự án Đất Mới Đảo Kim Cương, P.Trường Thạnh, Q9
3.15 tỷ • 56m²
56.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
3
Cần Bán 1,5 Sào Sào Có 300m Thổ Cư Hàm Chính Lô 2 Đường Bê Tông Lớn
980 tr. • 1500m²
0.65 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
2
Lô Đất SHR Xã Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai
2.2 tỷ • 147m²
14.97 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Thiền