Nhà đất bán / An Giang / H. An Phú / X. Phú Hội / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú Hội, Huyện An Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán đất TDC Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một
2.85 tỷ • 199.7m²
14.27 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Tương Bình Hiệp

Bán
4
Bán nhà hẻm ô tô Vĩnh Thạnh giáp Vĩnh Ngọc - Tây Nha Trang
2.85 tỷ • 99m²
28.79 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
3
Bán nhà hẻm, nhà nát, 2 phòng ngủ, 2 toilet
3.5 tỷ • 39.6m²
88.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 15

Bán
3
Đất thổ cư gần KCN Phan Thiết
1.5 tỷ • 150m²
10 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
3
LÔ ĐẤT VÀNG PHỐ TÂY – AN THƯỢNG 26
17.9 tỷ • 90m²
198.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
5
Bán 3 lô đất liền kề hẻm bê tông 4m Xã Ea Bar, Buôn Đôn, Đắk Lắk (6821.2 m2, thổ cư 180m2)
1.5 tỷ • 0.68211 ha
0.22 tr./m²
Đắk Lắk, H. Buôn Đôn, X. Ea Bar

Bán
Cần bán nhà gác lửng đường nhựa 9m thuộc xã Long Phước, TP. Bà Rịa
2.1 tỷ • 180m²
11.67 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Long Phước

Bán
3
2 lô đất nền thổ cư mặt tiền hẻm 209- Châu Thị Kim, Phường 3, TP. Tân An, Long An
1.05 tỷ • 87m²
12.07 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 3