Nhà đất bán / An Giang / H. An Phú / X. Phước Hưng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phước Hưng, Huyện An Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN 3 LÔ ĐẤT LIỀN KỀ – HẺM TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH, VŨNG TÀU
7.2 tỷ • 77.3m²
93.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
3
NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ YẾN - P. GHỀNH RÁNG - TP. QUY NHƠN
3.25 tỷ • 40m²
81.25 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
Sỡ hữu ngay căn homestay đẹp sát mặt tiền đường Chế Lan Viên, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
16 tỷ • 217m²
73.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
5
NHÀ 2 TẦNG 34M2, ĐƯỜNG SỐ 8, LINH XUÂN 3.3 TỶ TL
3.3 tỷ • 34m²
97.06 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Xuân

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Thạch Cầu- Thạch Bàn – Long Biên: 30m2-Giá 4.9 tỷ.
4.9 tỷ • 30m²
163.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
7
Nhà 3 tầng 74m2 đường 5.5m Hoà Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng
6.15 tỷ • 74m²
83.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
BÁN NHANH NHÀ KHU VỰC VIP BẬC NHẤT PHAN HUY ÍCH P. 15 - Q. TÂN BÌNH
7.3 tỷ • 54m²
135.19 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
3
Bán Đất Dự Án An Thiên Lý, Quận 9, TP. Thủ Đức – Tăng Nhơn Phú – Giá Cực Tốt!
6.4 tỷ • 100m²
64 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B