Nhà đất bán / An Giang / H. An Phú / X. Nhơn Hội / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Nhơn Hội, Huyện An Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán đất Thị trấn hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
3.2 tỷ • 265m²
12.08 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, Tt. Hiệp Phước

Bán
6
BIỆT THỰ MINI TÂN CỔ ĐIỂN – DIỆN TÍCH KHỦNG – FULL NỘI THẤT – THANG MÁY – SPA – KARAOKE
10.9 tỷ • 100m²
109 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
5
Lô Đất Đường Trục Chính Vào KCN Giang Điền Ngay Gần KDL Thác Giang Điền - Trảng Bom - ĐN
3 tỷ • 120m²
25 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Giang Điền
Bán
🏢 BÁN TÒA NHÀ KIẾN TRÚC TÂN CỔ ĐIỂN ĐẸP TẠI THỦ ĐỨC! 🏢
122 tỷ • 200m²
610 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Cô Bắc, Quận Hải Châu giá tốt
6.45 tỷ • 54m²
119.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu Ii

Bán
BÁN GẤP ĐẤT NỀN GẦN CHỢ NGÃI TỨ
360 tr. • 175m²
2.06 tr./m²
Vĩnh Long, H. Tam Bình, X. Bình Ninh

Bán
7
Bán Nhà lầu tặng kèm căn nhà cấp 4 phường Bửu Hòa, Biên Hoà
1.65 tỷ • 89m²
18.54 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa

Bán
7
Bán nhà mới 2 tầng gần chợ Lạc Long Quân, Phước Tân, Nha Trang
3 tỷ • 47.2m²
63.56 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Tân Tiến