Nhà đất bán / An Giang / H. An Phú / X. Vĩnh Lộc / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Vĩnh Lộc, Huyện An Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN NHANH NỀN ĐƯỜNG TRẦN THỦ ĐỘ KDC PHƯỜNG V, VỊ THANH
800 tr. • 102.5m²
7.8 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. V

Bán
3
Lô đất đẹp gần Hồ Đá Bàng cho khách làm nhà vườn mini
1.5 tỷ • 346m²
4.34 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Long Phước

Bán
4
Lô đất Lỗ Giáng 16 – Hòa Xuân – 102m2 – 3,2x tỷ
3.25 tỷ • 102m²
31.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
NGÕ NÚI TRÚC NGÕ TO NHƯ PHỐ - KINH DOANH - 2 MẶT NGÕ OTO TRÁNH - 51M2 - 4 TẦNG - 15.8 TỶ
15.8 tỷ • 51m²
309.8 tr./m²
Hà Nội, Q. Ba Đình, P. Kim Mã

Bán
7
Bán căn nhà sân vườn thoáng mát ở xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh
1.49 tỷ • 192m²
7.76 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
4
Bán nhà đường Huyền Trân Công Chúa, P8, Vũng Tàu
7.5 tỷ • 86.5m²
86.71 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
2
Bán Nhà Mặt tiền đường Bình Giã, P8, Vũng Tàu
8.5 tỷ • 83m²
102.41 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
7
Bán nhà trước tết 1 trệt 2 lầu Mặt tiền kinh doanh đường DT 743 p.An Phú, Tp.Thuận An
2.05 tỷ • 71m²
28.87 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú