Nhà đất bán / An Giang / H. An Phú / X. Khánh An / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Khánh An, Huyện An Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
🔥 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ C4 – MẶT TIỀN ĐƯỜNG 5M5 – SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG 🔥
4.95 tỷ • 92m²
53.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
BÁN NỀN ĐẤT THỔ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỘ DỪA XÃ VĨNH CÔNG, CHÂU THÀNH, LONG AN
1.39 tỷ • 250m²
5.56 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Vĩnh Công

Bán
4
🔥 BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ SIÊU VIP - GẦN SIÊU THỊ iON & QUẢNG TRƯỜNG TP. MỸ THO
660 tr. • 65m²
10.15 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong

Bán
5
Căn Góc 2MT hẻm nhựa 8m có lề Nguyễn Văn Thương ( D1 cũ ) P.25 , Bình Thạnh
5.7 tỷ • 60m²
95 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
4
Bán nhà 2 tầng hẻm Trương Định - ( Phước Hoà cũ ) - Phường Nha Trang
5.4 tỷ • 59.3m²
91.06 tr./m²
T. Khánh Hòa, P. Nha Trang

Bán
8
Bán căn nhà 2 tầng mới xây, đường Lý Đạo Thành, quận Sơn Trà
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
3
🔥 ĐẤT BÙI VỊNH – ĐƯỜNG 7M5 – GIÁ 5.4 TỶ! 🔥
5.4 tỷ • 100m²
54 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
4
Bán gấp 2 lô đất liền kề Tân Bình, LaGi
2.5 tỷ • 358m²
6.98 tr./m²
Bình Thuận, Tx. La Gi, P. Bình Tân