Nhà đất bán / An Giang / H. An Phú / X. Quốc Thái / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quốc Thái, Huyện An Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
CHUNG CƯ HH LINH ĐÀM - 2 PHÒNG NGỦ
2.6 tỷ • 66m²
39.39 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Hoàng Liệt

Bán
7
GIÁ CHỈ 7 TỎI - Cần Bán Gấp Đất Gần sân bay Long Thành, giao thông thuận tiện, khu vực đang phát triển mạnh mẽ
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
6
Lên sóng căn siêu phẩm trệt lầu ngay Nguyễn Văn Khối P8, Gò Vấp
4.68 tỷ • 42m²
111.43 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
3
Bán Đất, Vị trí: Thôn Tân Hạnh, xã Hòa Phước, huyện Hòa Vang, Đà Nẵng
1.8 tỷ • 290m²
6.21 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
7
Gấp gấp bán nhanh nhà trước Tết
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
Bán gấp lô đất diện tích khủng Vĩnh Thịnh, Vĩnh Thạnh, Bình Định
165 tr. • 474m²
0.35 tr./m²
Bình Định, H. Vĩnh Thạnh, X. Vĩnh Thịnh

Bán
4
💥CẦN BÁN NHÀ MÊ LỠ Mặt tiền đường Vũ Đình Huấn, KHU HÀ THANH 1, Phường Đống Đa, TP. Quy Nhơn, Bình Định
2.65 tỷ • 44.3m²
59.82 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
3
🔥 BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐÔ ĐỐC LÂN – VỊ TRÍ ĐẸP – GIÁ TỐT 🔥
11.9 tỷ • 200m²
59.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân