Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Phú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Châu Phú, Tỉnh An Giang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
CẬP NHẬT GIÁ MỚI NHẤT LAVIDA VŨNG TÀU
8.7 tỷ • 139m²
62.59 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12

Bán
4
Nhà Mê Trung Tâm Phố Buôn Ma Thuột, Hẻm 56 Nguyễn Thị Định
2.55 tỷ • 123m²
20.73 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Thành Nhất

Bán
5
NHÀ SỔ RIÊNG TRUNG TÂM TP DĨ AN - BÌNH DƯƠNG - GIÁ CHÍNH CHỦ
4.8 tỷ • 70m²
68.57 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
3
Giảm 500tr, Bán nhà Cấp 4 trung tâm thành phố Nha Trang
4.9 tỷ • 84m²
58.33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
3
Chính Chủ Bán Gấp Nhà KDC Nam Khang, Nguyễn Duy Trinh, Quận 9 – Giá Chỉ 4,5 Tỷ
4.5 tỷ • 54m²
83.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
BÁN ĐẤT ĐẸP TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN – NGAY CHÂN CẦU LÊ THANH NGHỊ
3.45 tỷ • 80m²
43.13 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
6
Nhà mới Mỹ Tho – 1 tỷ 670 triệu!
1.67 tỷ • 190.8m²
8.75 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Đạo Thạnh

Bán
3
Lô đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp – TP Đà Nẵng – 187m2 – 29 tỷ
29 tỷ • 187m²
155.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ