Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Phú / X. Thạnh Mỹ Tây / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thạnh Mỹ Tây, Huyện Châu Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
CHỦ NHÀ BÁN GẤP CCMN - DTSD 71m2 6 TẦNG CÓ THANG MÁY - TRUNG TÂM HOÀNG MAI
17 tỷ • 71m²
239.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Thanh Trì
Bán
6
Căn hộ Centana 2 PN 2 wc Giá tốt nhất 3,6 tỷ
3.6 tỷ • 60m²
60 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
Bán đất biệt thự gần bãi tắm non nước, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 157m²
44.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
3
ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – KHU BIỆT THỰ NAM LONG, P.THẠNH XUÂN, Q12
32.9 tỷ • 542m²
60.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
9
Chính chủ bán nhà mới, đẹp tại Đường 10 Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức
6.56 tỷ • 60m²
109.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
5
Duy Nhất 1 Em TDC Sao Sáng Hướng Tây Tứ Trạch
6.35 tỷ • 54m²
117.59 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Thành Tô

Bán
2
GIÁ TỪ 156 TỈ/CĂN THE VICTORIA BA SON Thanh TOán theo Đợt
156 tỷ • 225m²
693.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 1, P. Bến Nghé

Bán
6
Cơ Hội Sở Hữu Căn Nhà 78 M2 Tại Trường Thọ, Tp. Thủ Đức (N130)
9.5 tỷ • 78m²
121.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ