Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Phú / X. Bình Mỹ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bình Mỹ, Huyện Châu Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Cơ hội để sỡ hữu ngay lô đất biệt thự mặt tiền tại TP. Đà Nẵng
6.3 tỷ • 140m²
45 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
3
Ô ĐẤT GIÁ RẺ – TĐC AO SEN, KHU 7 CÁI DĂM, BÃI CHÁY
4.94 tỷ • 95m²
52 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bãi Cháy

Bán
3
Bán Toà Căn Hộ 5 Tầng Mặt Tiền Đường 7m5 Lý Văn Tố, Sơn Trà
15.5 tỷ • 86m²
180.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
Bán Gấp Căn Nhà 1 trệt 2 lầu đẹp xịn - Chủ xây ở nên cực kì tâm huyết - Đường Tiền Cảng - Phường Thắng Nhất Cũ - Vũng Tàu
3.45 tỷ • 80m²
43.13 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
3
GẦN 1 CÔNG ĐẤT FULL THỔ CƯ – MẶT TIỀN TỈNH LỘ 878 – CẠNH KCN LONG GIANG
5.3 tỷ • 956m²
5.54 tr./m²
Tiền Giang, H. Châu Thành, X. Tam Hiệp

Bán
5
Bán nhà mặt tiền. Đường Lê Phụng Hiểu, phường Vĩnh Bảo, TP. Rạch Giá, Kiên Giang.
2.65 tỷ • 91m²
29.12 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Rạch Giá, P. Vĩnh Lợi

Bán
6
Bán nhà căn góc 2 Mặt Tiền đường Lương Văn Can, P.2, Vũng Tàu
8.5 tỷ • 63m²
134.92 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
Bán 02 căn nhà mới đẹp đường Trương Công Định, P. 7, TP Vũng Tàu
7.5 tỷ • 65m²
115.38 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7