Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Phú / X. Mỹ Đức / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mỹ Đức, Huyện Châu Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán Nhà Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh – Diện Tích 77,2m2, Giá 7,8 Tỷ
7.8 tỷ • 77m²
101.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 4, P. 14

Bán
11
BÁN NHÀ MỚI 100% – THANH LƯƠNG 17, HOÀ XUÂN – ĐẲNG CẤP & TIỆN NGHI
9.8 tỷ • 100m²
98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
8
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ – HẺM XE HƠI THÔNG – FULL NỘI THẤT CAO CẤP - 4x9M 37M2 - CHỈ 5,8TỶ
5.8 tỷ • 37m²
156.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Phú Thọ Hòa

Bán
4
Bán Căn Nhà 155m2 Thạnh Tân, TP Tây Ninh
1.4 tỷ • 155m²
9.03 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, X. Thạnh Tân
Bán
4
Cần bán nhiều căn hộ Eastmark City, nhận nhà ngay! 1-3PN, từ 63-100m2, sổ hồng, mặt tiền vành đai 3!
2.5 tỷ • 65m²
38.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
Săn ngay căn nhà đẹp giá rẻ đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 58m²
51.72 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
8
Bán Biệt Thự Đơn Lập Đường 2, Khu Nhà Ở Nhật Minh, P.16, Q.8 - Giá 25 Tỷ (TL)
25 tỷ • 190m²
131.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 16

Bán
2
🏠BÁN TÁI ĐỊNH CƯ BỜ ĐÔNG VIEW HỒ, GIA NGHĨA
2.3 tỷ • 215.8m²
10.66 tr./m²
Đắk Nông, Tp. Gia Nghĩa, P. Nghĩa Đức