Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Phú / X. Ô Long Vỹ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ô Long Vỹ, Huyện Châu Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU VÕ VĂN KIỆT, PHÚ THUỶ, PHAN THIẾT
8.7 tỷ • 112m²
77.68 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy
Bán
5
Bán Gấp Khách Sạn 3 Sao Royal Hotel, Khu Công Nghiệp Bá Thiện 2, Vĩnh Phúc – Giá Chỉ 6.95 Tỷ, Pháp Lý Rõ Ràng, Vị Trí Đắc Địa!
6.95 tỷ • 120m²
57.92 tr./m²
Vĩnh Phúc, H. Bình Xuyên, Tt. Bá Hiến

Bán
2
Nhà 4 tầng – kiệt nhựa 8m Hà Huy Tập, Q. Thanh Khê
4.95 tỷ • 53.1m²
93.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Hòa Khê

Bán
4
Cần Ra Nhanh Nền Duy Nhất Giá Tốt Ngay Giáo Xứ Bắc Thần, Vĩnh Thanh , Nhơn Trạch
3.4 tỷ • 226.2m²
15.03 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh

Bán
5
Nhà 1 trệt, 1 lầu hẻm Cầu Dứa Phú Nông, TP. Nha Trang
3.65 tỷ • 124.9m²
29.22 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
4
Chỉ 580tr sở hữu ngay lô đất siêu đẹp tại Định Quán
580 tr. • 1000m²
0.58 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Ngọc Định

Bán
4
🌊 CHÍNH CHỦ GỬI BÁN NHÀ C4 MẶT TIỀN ĐƯỜNG – GẦN BIỂN MÂN THÁI, SƠN TRÀ 🌊
5.8 tỷ • 77m²
75.32 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
5
BÁN NHÀ PHƯỜNG TÂN VẠN GIÁ 2,75 TỶ
2.75 tỷ • 75m²
36.67 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Vạn