Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Phú / X. Khánh Hòa / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Khánh Hòa, Huyện Châu Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán đất mặt tiền đường Lý Thái Tông, khu Song Ngữ, P.9, Vũng Tàu
8.6 tỷ • 90m²
95.56 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
Bán Nhà Mặt Tiền 3 Tầng Khu Tái Định Cư Đại La
3.2 tỷ • 187.5m²
17.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Nhơn

Bán
2
Nhà Mặt Tiền Chợ An Hội - Quang Trung - P Thông Tây Hội ( P8, GV) - TP HCM
7.48 tỷ • 68.5m²
109.2 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
5
Bán Đất Mặt Tiền Phường Khuê Trung, TP Đà Nẵng – 125m2 – Khu Dân Trí Cao
6.7 tỷ • 125m²
53.6 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Cự Khối -Long Biên: Giá 5.05tỷ (nhà xây mới 5 tầng, chờ lắn sơn).
5.05 tỷ • 30m²
168.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
2
Bán nhà đẹp đường Thống Nhất, phường 16, Gò Vấp
4.2 tỷ • 35m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
9
Căn hộ chung cư diện tích 69,56m2 2PN Plaza 4 Đà Nẵng
2.1 tỷ • 69.56m²
30.19 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
6
Bán nhà gấp chính chủ về quê lập nghiệp, công chứng trong ngày giá yêu thương
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú