Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Phú / X. Bình Thủy / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bình Thủy, Huyện Châu Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Cần Bán căn nhà 4 tầng hẻm Thống Nhất, TP. Nha Trang
3.29 tỷ • 38.4m²
85.68 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vạn Thạnh

Bán
7
Chỉ cần thanh toán trước 450tr sở hưu ngay nhà 1 trệt, 1 lửng sổ riêng, thổ cư đường Long Chiến Bình Lợi - Vĩnh Cửu
1.55 tỷ • 90m²
17.22 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi

Bán
5
Bán lô đất thổ mặt tiền đường nhựa Bùi Tấn, TP. Tân An, Long An
850 tr. • 117.5m²
7.23 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Nhơn Thạnh Trung

Bán
4
Bán nền đất phường Xuân An gần chợ Xuân Thanh & trung tâm Long Khánh
1.4 tỷ • 100m²
14 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, P. Xuân An

Bán
4
Cần bán nhanh lô góc 170m2, 2 mặt tiền tại khu đô thị Nam Vĩnh Yên 5-7 tỷ
6.8 tỷ • 170m²
40 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
9
Cần Bán Nhà Tại Bát Khối Long Biên, 5 Tầng Mặt Tiền Đẹp Full Nội Thất
6.25 tỷ • 35m²
178.57 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
4
Bán căn góc 2 tầng đường Ô Tô Hòa Trung - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang - T. Khánh Hòa
2.15 tỷ • 45.2m²
47.57 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
3
Nhà hẻm xe hơi sát mặt tiền Nguyễn Kiệm, 120M2, 5 tầng, 15.5 t.ỷ TL
15.5 tỷ • 120m²
129.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 3