Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Phú / X. Mỹ Phú / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Mỹ Phú, Huyện Châu Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Xe hơi ngủ trong đất khu VIP Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận, 2 mặt tiền hẻm trước sau, đất đang trống
8.9 tỷ • 50m²
178 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 11

Bán
4
Bán toà CHDV đẹp gần đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
13.9 tỷ • 90m²
154.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
4
Bán nhà đất mặt tiền nhựa KP2, Phường 1, Tp. Tây Ninh
1.9 tỷ • 250m²
7.6 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 1

Bán
5
Nhà Mặt Tiền Tân Chánh Hiệp 08, Quận 12
6.9 tỷ • 104m²
66.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
4
Bán nhanh lô đất 500m2 xã Sơn Phước, Huyện Sơn Hòa, Tỉnh Phú Yên
360 tr. • 502.2m²
0.72 tr./m²
Phú Yên, H. Sơn Hòa, X. Sơn Phước

Bán
7
Bán nhà
2.95 tỷ • 56m²
52.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
2
Bán đất 3 mặt tiền hẻm Quảng Đức, phường Bắc Nha Trang 102m, ngang 5,5m
4.39 tỷ • 102m²
43 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
5
Bán nhà 3 tầng kiệt Lê Thị Tính, Q. thanh Khê
3.55 tỷ • 52m²
68.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê