Nhà đất bán / An Giang / H. Châu Phú / X. Bình Long / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bình Long, Huyện Châu Phú
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
NHÀ 4 TẦNG ĐƯỜNG 61 P.THẢO ĐIỀN Q2 - Chỉ 9,88 TỶ TL
9.88 tỷ • 66m²
149.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền

Bán
Lô đất biệt thự 2 mặt tiền ở khu phố Tây An Thượng, TP. Đà Nẵng
25 tỷ • 108m²
231.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
Nhà cấp 4 Phan Đăng Lưu – 119m2 – 11 tỷ 500
11.5 tỷ • 119m²
96.64 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
Bán đất ở thị trấn Phước Hải
1.35 tỷ • 175m²
7.71 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Phước Hải

Bán
3
Bán nhà hẻm Trần Bình Trọng, Phước Tiến, Nha Trang. - DT: 45m2, ( ngang 5,4m) - Hướng Đông Bắc - Nhà 2 tầng: pk, bếp, 3pn, 2wc... - Hẻm xe máy
3.35 tỷ • 45m²
74.44 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Tân Tiến

Bán
7
Bán đất thổ cư tại Thị Trấn Cần Đước, Huyện Cần Đước, Long An
2.4 tỷ • 112.7m²
21.3 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, Tt. Cần Đước

Bán
3
Cần bán lô TDC 30/4 đường Phan Thanh Giản
3.5 tỷ • 90.4m²
38.72 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Toàn

Bán
4
Bán nhà cấp 4 hẻm ô tô 75 Trần Xuân Độ, P. Thắng Nhì, TP.Vũng Tàu
4.2 tỷ • 97m²
43.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì