Nhà đất bán / An Giang / H. Tri Tôn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Tri Tôn, Tỉnh An Giang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
🔥 55 TỶ – BÁN NHÀ 4 LẦU MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG LÊ VĂN SĨ, QUẬN 3 – HỢP ĐỒNG THUÊ 100 TRIỆU/THÁNG
55 tỷ • 98m²
561.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 14

Bán
2
LÔ ĐẤT F8 – KDC BỬU LONG 3 – P. Trấn Biên New - GIÁ CỰC TỐT CHO ANH CHỊ ĐẦU TƯ
3.4 tỷ • 80m²
42.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
3
Đất sổ riêng tân hạnh. Sát bên ủy ban Phường tân bình. Cách ngã tư chiêu liêu dĩ an 2km.
2.35 tỷ • 80m²
29.38 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh

Bán
8
Bán nhà mặt tiền 209 Nguyễn Thượng Hiền, P6, Q. Bình Thạnh
18.6 tỷ • 88m²
211.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 06

Bán
3
Bán nhà KDC Nam Rạch Chiếc cạnh The Global City, An Phú, TP. Thủ Đức
23 tỷ • 100m²
230 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
CHUNG CƯ CHARM PLAZA – 3PN – VIEW HỒ BƠI – 93M2 – GIÁ CHỈ 2.1 TỶ
2.1 tỷ • 93m²
22.58 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
7
Bán nhà hẻm ô tô cách biển Bãi Trước và Bãi Sau chỉ vài trăm mét
5.05 tỷ • 80m²
63.13 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
3
Bán suất TĐC mặt tiền đường A3 - Phường 12, Vũng Tàu
2.7 tỷ • 90m²
30 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12