Nhà đất bán / An Giang / H. Tri Tôn / X. Châu Lăng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Châu Lăng, Huyện Tri Tôn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà hẻm rộng Hoàng Văn Thụ - TP. Quy Nhơn
2.5 tỷ • 41m²
60.98 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ngô Mây

Bán
Sỡ hữu ngay lô góc đất biệt thự gần đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 170m²
41.18 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
6
NHÀ PHỐ 1 TRỆT 1 LẦU - MẶT TIỀN ĐƯỜNG XUÂN THUỶ - KHU DÂN CƯ HỒNG PHÁT - THÀNH PHỐ CẦN THƠ - FULL NỘI THẤT CAO CẤP
7.19 tỷ • 108m²
66.57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
7
Bán Nhà Đẹp Hẻm Xe Hơi Thông DT 5 X 10m 3 Lầu
6.79 tỷ • 50m²
135.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
5
Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ Thủ THiêm Dragon Quận 2 DT 93m2 TK 3PN giá 6 Tỷ
6 tỷ • 93m²
64.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
7
🔥 GIÁ CỰC TỐT – ĐẤT CỒN DẦU 22 – 100M2 – ĐƯỜNG 7M5 🔥
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
8
🎯 CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO – SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP FULL THỔ CƯ TẠI TRUNG TÂM THỊ TRẤN DẦU GIÂY 🎯
2.8 tỷ • 100m²
28 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, Tt. Dầu Giây

Bán
7
400TRIỆU NHẬN NHÀ NHÀ ĐẸP GIÁ MỀM Nhà 1 Trệt 1 lầu
1.9 tỷ • 67.5m²
28.15 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú