Nhà đất bán / An Giang / H. Tri Tôn / X. Lê Trì / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Lê Trì, Huyện Tri Tôn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT ĐƯỜNG NHỰA THÔN GIÁNG ĐÔNG HOÀ CHÂU
1.65 tỷ • 110m²
15 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
CHUNG CƯ CHARM PLAZA – 3PN – VIEW HỒ BƠI – 93M2 – GIÁ CHỈ 2.1 TỶ
2.1 tỷ • 93m²
22.58 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG PHAN HUY CHÚ, KHU Á CHÂU, PHƯỜNG VŨNG TÀU, TPHCM
11.5 tỷ • 97m²
118.56 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
🏠 **Cần Bán Nhà Đường Kiệt Sơn Trà** 🚗
3.29 tỷ • 63m²
52.22 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
Bán nhà siêu đẹp 3 Tầng mặt tiền đường 5m5 Đường LÊ VĂN THỊNH sát biển Hòa Minh
5.6 tỷ • 72m²
77.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
Bán gấp nhà 1 trệt 2 lầu gần KCN Visip 3, Tân Uyên, Bình Dương – Giá chỉ 1 tỷ 8 – Sổ hồng riêng
1.6 tỷ • 72m²
22.22 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
3
Gần UBND Hòa Phước – 120m2 – giá 1 tỷ 2xx
1.2 tỷ • 120m²
10 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
6
CHỈ 3 TỶ 750 - 3 TẦNG 26M2 - XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH, P19, BÌNH THẠNH TRƯỚC NHÀ 6.6M
3.75 tỷ • 26m²
144.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 19