Nhà đất bán / An Giang / H. Tri Tôn / Tt. Tri Tôn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Tri Tôn, Huyện Tri Tôn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ HAI MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ VĂN TẦN, QUẬN THANH KHÊ, ĐÀ NẴNG – ĐỐI DIỆN TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI AEONMALL ĐÀ NẴNG, TTC PLAZA ĐÀ NĂNG - CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO, KINH DOANH TỐT- DÒNG TIỀN CHO THUÊ 720 TRIỆU/NĂM
33 tỷ • 374m²
88.24 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Chính Gián

Bán
4
CĂN HỘ CORA TOWER ĐÀ NẴNG
3.2 tỷ • 54m²
59.26 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
Bán căn nhà tâm huyết rộng 163m2 tại Phú Bình, Vĩnh Thạnh, Nha Trang
3.85 tỷ • 163m²
23.62 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
4
Bán nhà P/lô Chùa Láng, 45m2, 5T, hơn 11 tỷ, có GARA Ô TÔ
11.9 tỷ • 45m²
264.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Đống Đa, P. Thịnh Quang

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Trần thị xanh, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An
4.2 tỷ • 90m²
46.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Chính Chủ gửi bán 200m2 mặt tiền đường Hoàng Hữu Nam Giá 27 t
27 tỷ • 200m²
135 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tân Phú

Bán
Cần bán nhà Cấp 4 đường Trần Cao Vân (khu Đại An), phường 9, Tp Vùng Tàu
7.5 tỷ • 85m²
88.24 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
BÁN LÔ ĐẤT 2 MẶT TIỀN BÊ TÔNG - TẶNG NHÀ CẤP 4 - KP2 - PHÚ TRINH - PHAN THIẾT
1.8 tỷ • 89.1m²
20.2 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh