Nhà đất bán / An Giang / H. Tri Tôn / X. Vĩnh Gia / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Vĩnh Gia, Huyện Tri Tôn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà SHR Kp4 Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai
2.69 tỷ • 108.5m²
24.79 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
Bán nhà MT kinh doanh đường ĐT 743B, P. Bình Hòa, Tp. Thuận An
3.55 tỷ • 89.2m²
39.8 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
3
BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐẸP – TRẦN HUY LIỆU, TP. VŨNG TÀU
5.5 tỷ • 64m²
85.94 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
3
BÁN LÔ MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ DUẨN, TP. PHAN THIẾT
5.5 tỷ • 120m²
45.83 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
Mua ngay nhà mặt tiền 3 tầng gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 96m²
72.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
6
Nhà vườn view kênh xã Hoà Phú, huyện Châu Thành, Long An
3.5 tỷ • 458m²
7.64 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Hòa Phú

Bán
2 LÔ LIỀN KỀ MẶT TIỀN KINH DOANH THỦ KHOA HUÂN - PHƯỜNG THÀNH NHẤT, BUÔN MA THUỘT
3.1 tỷ • 125m²
24.8 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Thành Nhất

Bán
5
Bán đất 2 mặt tiền Thanh Vân, Vĩnh Yên - Diện tích 211m2, giá 3.6 tỷ
3.6 tỷ • 211m²
17.06 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù