Nhà đất bán / An Giang / H. Tri Tôn / X. Lạc Quới / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Lạc Quới, Huyện Tri Tôn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
CHỈ 3 TỶ 750 - 3 TẦNG 26M2 - XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH, P19, BÌNH THẠNH TRƯỚC NHÀ 6.6M
3.75 tỷ • 26m²
144.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 19

Bán
3
Sỡ hữu ngay lô đất mặt tiền gần biển Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
7.8 tỷ • 80m²
97.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
3
NỀN TRỤC CHÍNH D1 KHU DÂN CƯ HỒNG LOAN LỘ 30M
3.4 tỷ • 85m²
40 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
3
Bán Nhà mặt tiền 30/4, P. 11, TP. Vũng Tàu
6.3 tỷ • 89m²
70.79 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
3
Bán đất mặt tiền đường nhựa Tân Vĩnh hiệp Tân Uyên
2.6 tỷ • 129m²
20.16 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
9
DÃY NHÀ PHỐ SIÊU CHẤT 5 CĂN – 1 SẸC TX25, P. THẠNH XUÂN, Q12
7.3 tỷ • 76m²
96.05 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
7
BIỆT THỰ GỖ HƯƠNG – DIỆN TÍCH LỚN – GIÁ CỰC TỐT TẠI TP BMT
17 tỷ • 509m²
33.4 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Lập

Bán
8
Chính chủ cần bán lô đất Khu Nhà Ở Long Vân Bình Lợi (Phường Tân Triều)
1.32 tỷ • 105m²
12.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi