Nhà đất bán / An Giang / H. Tri Tôn / X. Tà Đảnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tà Đảnh, Huyện Tri Tôn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
GẦN 1 CÔNG ĐẤT FULL THỔ CƯ – MẶT TIỀN TỈNH LỘ 878 – CẠNH KCN LONG GIANG
5.3 tỷ • 956m²
5.54 tr./m²
Tiền Giang, H. Châu Thành, X. Tam Hiệp

Bán
2
✨✨✨Cần Bán Lô Đất Đẹp Nguyễn Khuyến, Vĩnh Hải, Nha Trang
1.63 tỷ • 67.7m²
24.08 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hải

Bán
6
Bán nhà hẻm 3m đường số 1, phường 16, Gò Vấp
4.25 tỷ • 33m²
128.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
7
BÁN NHÀ CỰC ĐẸP HXH, KHU ĐỒNG BỘ, P12, GÒ VẤP
7.2 tỷ • 56.4m²
127.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
3
BÁN ĐẤT VIP MẶT TIỀN MỸ KHÊ 8 – NGANG KHỦNG 10M - 1x tỷ
13.5 tỷ • 80m²
168.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
Bán căn nhà xã Đại Phước, Nhơn Trạch
2.4 tỷ • 94m²
25.53 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
2
🏡 Bán nhà mặt tiền đường nhựa khu vực Sơn Trà, Đà Nẵng - Vị trí đắc địa! 🏡
4.2 tỷ • 52m²
80.77 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
5
BÁN NHÀ 4 TẦNG MẶT TIỀN LÊ VĂN QUÝ, SƠN TRÀ
10.8 tỷ • 75m²
144 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc