Nhà đất bán / An Giang / H. Tri Tôn / X. Lương Phi / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Lương Phi, Huyện Tri Tôn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ Thủ THiêm Dragon Quận 2 DT 93m2 TK 3PN giá 6 Tỷ
6 tỷ • 93m²
64.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
Nhà 2 tầng – Phố Tây An Thượng, Gần Biển Mỹ Khê – 11 tỷ
11 tỷ • 61m²
180.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
4
BÁN NHÀ NGUYỄN ĐÌNH CHÍNH – NGUYỄN VĂN TRỖI, P.15, PHÚ NHUẬN
5.85 tỷ • 35.7m²
163.87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 15

Bán
4
Bán lô đất sổ riêng An Bình, Dĩ An.
2.55 tỷ • 99m²
25.76 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
5
Cần bán căn nhà P. Bình An , Tp Dĩ An
4.95 tỷ • 60m²
82.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG TẠI THÔN XUÂN ĐÔNG – KIẾN THỤY
4.1 tỷ • 241m²
17.01 tr./m²
Hải Phòng, H. Kiến Thuỵ, X. Ngũ Phúc

Bán
5
Bán nhà mặt tiền đường Thái Văn Lung, P.2, Vũng Tàu
16.9 tỷ • 100m²
169 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
4
Bán đất mặt tiền đường 16m, KDC ĐH Bách Khoa, 7x33m, sổ riêng, giá tốt
16.1 tỷ • 231m²
69.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu