Nhà đất bán / An Giang / Tp. Châu Đốc / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thành Phố Châu Đốc, Tỉnh An Giang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Cần Bán 1,5 Sào Sào Có 300m Thổ Cư Hàm Chính Lô 2 Đường Bê Tông Lớn
980 tr. • 1500m²
0.65 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
2
Bán đất 3 mặt tiền hẻm Quảng Đức, phường Bắc Nha Trang 102m, ngang 5,5m
4.39 tỷ • 102m²
43 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
9
BÁN NHÀ VƯỜN NGHỈ DƯỠNG: ĐƯỜNG LÊ VĂN CHÍ, LINH TRUNG, THỦ ĐỨC - 2MT, KIẾN TRÚC ĐẸP NHẤT KHU VỰC
16.3 tỷ • 374.1m²
43.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Trung

Bán
3
Bán lô đất trung tâm Phan Thiết
1.75 tỷ • 100m²
17.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
4
Nhà gác lửng đúc kiệt Điện Biên Phủ 40m2, Q. Thanh Khê
2.29 tỷ • 40m²
57.25 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Hòa Khê

Bán
5
Bán Nhà 2 tầng mới cách quốc lộ 1A 100m GIÁNG NAM 1- Hòa Phước - Đà Nẵng.
2.09 tỷ • 100m²
20.9 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
5
🏠 **BÁN NHÀ MẶT TIỀN KIỆT HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG** 🌊
2.45 tỷ • 60m²
40.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
Bán nhà 2 mặt tiền, gần Vincom ngã tư 550
5.35 tỷ • 70m²
76.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp